Day-1 Shooting Schedules

December 3, 2023

80th Birthday Stadium

TimeEventStatus
09:00 AM – 10:00 AMPET – Pre Event Training R1-ปืนยาวอัดลม ท่ายืน ชาย ระยะ 10 เมตร คลาส SH1
09:00 AM – 10:00 AMPET – Pre Event Training R2-ปืนยาวอัดลม ท่ายืน หญิง ระยะ 10 เมตร คลาส SH1
10:00 AM – 11:00 AMPET – Pre Event Training P3-ปืนสั้น ผสม ภาคยิงช้า ระยะ 25 เมตร คลาส SH1
11:30 AM – 12:00 PMPET – Pre Event Training P3-ปืนสั้น ผสม ภาคยิงเร็ว ระยะ 25 เมตร คลาส SH1

Day-2 Shooting Schedules

December 4, 2023

80th Birthday Stadium

TimeEventStatus
09:30 AM – 10:45 AMQualification – R1-ปืนยาวอัดลม ท่ายืน ชาย ระยะ 10 เมตร คลาส SH1
09:00 AM – 10:00 AMQualification – R2-ปืนยาวอัดลม ท่ายืน หญิง ระยะ 10 เมตร คลาส SH1
10:00 AM – 11:00 AMQualification – P3-ปืนสั้น ผสม ภาคยิงช้า ระยะ 25 เมตร คลาส SH1
11:30 AM – 12:00 PMQualification – P3-ปืนสั้น ผสม ภาคยิงเร็ว ระยะ 25 เมตร คลาส SH1
12:00 PM – 12:45 PMFinal – R1-ปืนยาวอัดลม ท่ายืน ชาย ระยะ 10 เมตร คลาส SH1
01:30 PM – 03:15 PMFinal – R2-ปืนยาวอัดลม ท่ายืน หญิง ระยะ 10 เมตร คลาส SH1
02:30 PM – 03:15 PMFinal – P3-ปืนสั้น ผสม ระยะ 25 เมตร คลาส SH1
03:00 PM – 04:00 PMPET – Pre Event Training P1-ปืนสั้นอัดลม ชาย ระยะ 10 เมตร คลาส SH1
03:00 PM – 04:00 PMPET – Pre Event Training P2-ปืนสั้นอัดลม หญิง ระยะ 10 เมตร คลาส SH1
01:00 PM – 02:00 PMPET – Pre Event Training R9-ปืนยาว ท่านอน ผสม ระยะ 50 เมตร คลาส SH2

Day-3 Shooting Schedules

December 5, 2023

80th Birthday Stadium

TimeEventStatus
09:30 AM – 10:45 AMQualification – P1-ปืนสั้นอัดลม ชาย ระยะ 10 เมตร คลาส SH1
09:30 AM – 10:45 AMQualification – P2-ปืนสั้นอัดลม หญิง ระยะ 10 เมตร คลาส SH1
12:00 PM – 01:00 PMQualification – R9-ปืนยาว ท่านอน ผสม ระยะ 50 เมตร คลาส SH2
12:00 PM – 12:45 PMFinal – P1-ปืนสั้นอัดลม ชาย ระยะ 10 เมตร คลาส SH1
01:30 PM – 02:15 PMFinal – R9-ปืนยาว ท่านอน ผสม ระยะ 50 เมตร คลาส SH2
09:00 AM – 10:00 AMPET – Pre Event Training R6-ปืนยาว ท่านอน ผสม ระยะ 50 เมตร คลาส SH1
03:00 PM – 04:00 PMPET – Pre Event Training R4-ปืนยาวอัดลม ท่ายืน ผสม ระยะ 10 เมตร คลาส SH2

Day-4 Shooting Schedules

December 6, 2023

80th Birthday Stadium

TimeEventStatus
09:15 AM – 09:45 AMQualification – P6-ปืนสั้นอัดลม ทีมผสม ระยะ 10 เมตร คลาส SH1
09:30 AM – 10:20 AMQualification – R6-ปืนยาว ท่านอน ผสม ระยะ 50 เมตร คลาส SH1
10:45 AM – 12:00 PMQualification – R4-ปืนยาวอัดลม ท่ายืน ผสม ระยะ 10 เมตร คลาส SH2
01:00 PM- 02:00 PMFinal – P6-ปืนสั้นอัดลม ทีมผสม ระยะ 10 เมตร คลาส SH1
03:15 PM – 04:00 PMFinal – R4-ปืนยาวอัดลม ท่ายืน ผสม ระยะ 10 เมตร คลาส SH2
11:45 AM – 12:30 PMFinal – R6-ปืนยาว ท่านอน ผสม ระยะ 50 เมตร คลาส SH1
02:15 PM – 03:15 PMPET – Pre Event Training P4-ปืนสั้น ผสม ระยะ 50 เมตร คลาส SH1
04:30 PM – 05:30 PMPET – Pre Event Training R3-ปืนยาวอัดลม ท่านอน ผสม ระยะ 10 เมตร คลาส SH1

Day-5 Shooting Schedules

December 7, 2023

80th Birthday Stadium

TimeEventStatus
09:30 AM – 11:00 AMQualification – P4-ปืนสั้น ผสม ระยะ 50 เมตร คลาส SH1
10:45 AM – 11:35 AMQualification – R3-ปืนยาวอัดลม ท่านอน ผสม ระยะ 10 เมตร คลาส SH1
12:00 PM – 12:45 PMFinal – P4-ปืนสั้น ผสม ระยะ 50 เมตร คลาส SH1
01:00 PM – 01:45 PMFianl – R3-ปืนยาวอัดลม ท่านอน ผสม ระยะ 10 เมตร คลาส SH1
02:00 PM – 04:00 PMPET – Pre Event Training R7-ปืนยาว 3 ท่า ชาย ระยะ 50 เมตร คลาส SH1
02:00 PM – 04:00 PMPET – Pre Event Training R8-ปืนยาว 3 ท่า หญิง ระยะ 50 เมตร คลาส SH1
02:30 PM – 03:30 PMPET – Pre Event Training R5-ปืนยาวอัดลม ท่านอน ผสม ระยะ 10 เมตร คลาส SH2

Day-6 Shooting Schedules

December 8, 2023

80th Birthday Stadium

TimeEventStatus
09:30 AM – 12:15 PMQualification – R7-ปืนยาว 3 ท่า ชาย ระยะ 50 เมตร คลาส SH1
09:30 AM – 12:15 PMQualification – R8-ปืนยาว 3 ท่า หญิง ระยะ 50 เมตร คลาส SH1
10:15 AM – 11:15 AMQualification – R5-ปืนยาวอัดลม ท่านอน ผสม ระยะ 10 เมตร คลาส SH2
12:30 PM – 01:15 PMFinal – R5-ปืนยาวอัดลม ท่านอน ผสม ระยะ 10 เมตร คลาส SH2
01:30 PM – 02:30 PMFinal – R7-ปืนยาว 3 ท่า ชาย ระยะ 50 เมตร คลาส SH1